Điều hòa Daikin FTKY25WMVMV: Tính Năng và Hiệu Quả
1. Thông số kỹ thuật cơ bản
- Mã sản phẩm: FTKY25WMVMV
- Công suất làm lạnh: 2.5HP (2.5 kW)
- Loại gas: R32 (môi chất làm lạnh thân thiện với môi trường)
- Kích thước dàn lạnh: 1000 x 295 x 245 mm (Dài x Cao x Sâu)
- Kích thước dàn nóng: 800 x 540 x 290 mm (Dài x Cao x Sâu)
- Khối lượng dàn lạnh: 8.5 kg
- Khối lượng dàn nóng: 26 kg
- Điện áp: 220V / 50Hz